กระดานสนทนานักศึกษาคณะมนุษยศาสตร์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง
กรุณา log in เพื่อร่วมแสดงความคิดเห็น
Latest topics
» ช้อปปิ้งที่เดิมๆ มันเบื่อเนอะ
by pichaya Today at 11:38 am

» Course on demand:ภาษาญี่ปุ่นพื้นฐาน1:s/53||2:2/54
by pichaya Today at 11:37 am

» ผลสอบS/56ออกกันรึยังครับ
by Tid Thu Jul 17, 2014 8:10 pm

» เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คนไหนยังไม่มีชีท MCS3300 การพูดสำหรับผู้นำมาทางนี้ค่ะ
by zuperman1112 Wed Jul 16, 2014 6:43 pm

» ปัญหาการเทียบโอนหน่วยกิตคณะสื่อสารมวลชน
by tana9human Tue Jul 15, 2014 11:42 am

» หาเพื่อนเรียนมนุษย์อิ้งคับ
by NickNick Mon Jul 14, 2014 7:29 pm

» อยากมีเพื่อนเรียนรุ่น57 แนะนำตัวกันได้นะครับ :)
by Ploychompoo Sun Jul 13, 2014 10:49 pm

» มีใครทราบตารางสอบซ่อมเทอม2 + ซัมเมอร์/56 ที่คณะจัดสอบเองบ้างคะ
by Ploychompoo Sun Jul 13, 2014 10:45 pm

» มีใครมี mcs1151 บ้างครับผม
by paganxiii Thu Jul 10, 2014 6:22 pm

» รับแปลเอกสารภาษาอังกฤษทุกประเภท (และตรวจไวยากรณ์ หรือ Proof-reading) หน้าละเพียง 150 บาท โดยทีมงานจากคณะมนุษยศาสตร์ เอกภาษาอังกฤษ ม. ราม โดยตรง ตรวจทานทุกฉบับงานแปลโดยเจ้าของภาษาชาวอเมริกัน เน้นถูกต้องและส่งงานตรงเวลา รับงานทั่วประเทศ (ทั่วโลก)
by tutorgolf23 Thu Jul 10, 2014 11:43 am

» ขอแนวข้อสอบ mcs4190 , mcs3300
by carso104 Wed Jul 09, 2014 12:55 pm

» พอดีว่าพึ่งเข้า ปี57 นี้ครับยังไม่มีเพื่อนเลย
by moo1470258 Tue Jul 08, 2014 8:51 pm

» อยากมีเพื่อนเอก สื่อสารมวลชน
by Phatz Mon Jul 07, 2014 11:07 pm

» ททท.แจกฟรีแพ๊คเกจที่พักสุดหรูพร้อมเงินรางวัลมูลค่ากว่า 100,000 บาท
by thailand8800 Mon Jul 07, 2014 4:32 pm

» หาหนังสือ his3701
by wood265 Sun Jul 06, 2014 12:21 am

» หาเพื่อน เรียนเอกเยอร์มันครับ
by Swittpp Fri Jul 04, 2014 7:58 pm

LIKE & SHARE THIS PAGE


ติดต่อผู้ดูแลบอร์ด

ลงเรียนเทอม 2/2556

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ลงเรียนเทอม 2/2556

ตั้งหัวข้อ by surawitb on Wed Oct 16, 2013 4:50 pm

อยากทราบว่า วิชา วิทย์กับพละ อันนี้ต้องใช้รหัสอะไรหรอครับสำหรับ นักศึกษาปีหนึ่งเทอมสอง เพราะว่าใน หลักสูตรที่ไปโหลดในเว็บคณะ เป็นตัว .... อะครับ


……        คณิตศาสตร์/วิทยาศาสตร์
……        พลศึกษา

 แบบนี้อะครับ  
ขอบความกรุณาด้วยนะครับ  [You must be registered and logged in to see this image.] 

surawitb
ผู้สังเกตการณ์
ผู้สังเกตการณ์

จำนวนข้อความ: 4
Points: 12
น้ำใจงดงาม: 0
Join date: 30/09/2013

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน


Permissions in this forum:
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ